ตามหาเรื่องๆนึงครับ

เหมือนคล้ายๆมังงะหรือเว็บตูนอ่ะครับ แต่สามารถอ่านได้แต่ในกูเกิ้ล พระเอกเหมือนจะเป็นพนักงานตรวจสอบรอยแยกมิติหรืออะไรสักอย่าง มีลูกสาว(ไม่แน่ใจว่าลูกสาวพระเอกหรือป่าว) พระเอกเทพมากแต่ปกปิดพลังไว้ วันหนึ่งเข้าตรวจสอบดันเจี้ยนแล้วไปตบมังกรที่แข็งแกร่งที่สุดเลยได้มาเป็นสัตว์เลี้ยง และลูกสาวไปเจออีกตัวเลยขอพระเอกเอามาเลี้ยงเป็น2ตัว จำได้ประมาณนี้ครับ😅 อยากตามอ่านอีกแต่มันนานมากแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่