โรงพยาบาลวังสะพุงจังหวัดเลย

เรามาทำฟันที่โรงบาลวังสะพุงแล้วคือมีพี่คนหนึ่งเป็นพนักงานที่ทำบัตร ทำกริยาไม่น่ารักเลยค่ะเรียกว่าจรรยาบรรณไม่มี ไม่ได้ยินก็ตะคอก มองบน พูดจาหยาบคาย คุณกลับเอาไปทำที่บ้านนะคะเผลอๆหมาที่บ้านยังรับไม่ได้เลยค่ะ  ถ้าคุณไม่มีใจรักบริการก็อย่ามาทำเลยค่ะ อย่างที่เห็นพูดจากับคนเฒ่าคนแก่ พูดจาแบบไม่มีการศึกษามากค่ะ ไม่โอเคเลยค่ะมาครั้งไหนก็เจอทุกรอบ ปรับปรุงด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่