รักษาสิวที่พรเกษม?

ขอสอบถามหน่อยค่ะ คือเราจะไปรักษาสิวที่พรเกษรที่สาขาชลบุรีอะค่ะ แต่ที่เราดูรีวิวมาคือการไปรักษาที่พรเกษมก็มีค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูงแล้วตัวเราก็เรียนอยู่ต่างจังหวัดจะกลับมาบ้านที่ชลบุรีก็เดือนละครั้ง เราอยากรู้ว่าถ้าไปรักษาแล้วเราจะขอที่คลินิกแบบจำกัดตามงบเราเพราะเราก็เก็บตังไปรักษาเอง แล้วก็ไปเดือนละ 1-2 ครั้งได้มั้ยคะ หรือมีคลินิกไหนที่พอจะแนะนำที่รักษาดีแล้วไม่เลี้ยงไข้บ้างมั้ยหรอคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่