ค้างงวดรถ ตรีเพชร

กระทู้คำถาม
พอดีเราค้าง ค่างวด ตรีเพชร 3งวด แต่เงินออกเราจ่าย1งวด จะเหลือ2งวด พอขึ้นเดือนใหม่ครบกำหนดวันที่10 ก็ทบเป็น3 งวด มาหลายเดือนแล้วคะ แล้วล่าสุดมีพนักงานโทรมาบอกว่าถ้าเราไม่ชำระครบทุกงวด จะออกหนังสือบอกเลิกสัญญา และยึดรถ เรา อยากทราบว่าเขาจะมายึดจริงไหมคะ เพราะพนักงานบางคนที่โทรมาทวงหนี้ บอกว่าจะบอกเลิกสัญญาก็ต่อเมื่อเข้างวดค้าง4งวด เต็ม #ตรีเพชรอีซูซุ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่