ทำไมโรงเรียนไทย(บางที่)ถึงยกมือถามแบบเฮอร์ไมโอนี่แล้วดูผิด

กระทู้คำถาม
คือผมคือเด็กคนนึงที่สงสัยว่าการยกมือถามคำถามแบบเฮอร์ไมโอนี่ทำไมถึงดูผิดหรอครับแบบยกมือถามคำถามก็หาว่าไม่ตั้งใจฟังที่ครูสอนไม่ตั้งใจเรียนกับคำพูด108อย่างของครูอีกมากมายผมเลยสงสัยว่าการยกมือถามแบบเฮอร์ไมโอนี่มันผิดจริงๆหรอครับ💁🏼‍♂️
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่ผิด แต่ไม่ถูกใจครู ที่ครูบ่น เป็นการซื้อเวลาเพื่อคิดหาคำตอบ
แสดงความคิดเห็น