บัตรพื้นที่สูง บุคคลไม่มีสถานะทางทะเบียน ( หัว 0 ) สามารถเปิดบันชีกองทุนของแอพแต่ละธนาคารได้ไหมคับ

พอดีอยากซื้อกองทุนไว้ในระยะยาว แต่พอกดซื้อระบบบอกว่าให้เปิดเป็นบันชีกองทุน แล้วผมก็อ่านรายละเอียดดู ได้สแกนหน้าด้วย ผมเลยอยากรู้ว่าผมสามารถเปิดได้ไหม (ผมบัตรพื้นที่สูง บุคคลไม่มีสถานะทางทะเบียนหัว 0 ) สามารถเปิดได้ไหมคับ #ขอขอบคุณที่ตอบคำถามคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่