ร้านห้องแอร์ จะติดเครื่องเติมอากาศป้องกันควันบุหรี่ควันรถได้ไหม

สถานที่เป็นร้านค้าขายห้องแอร์(เปิดแอร์บางเวลา)มีเครื่องกรองอากาศ 2 เครื่องเปิดตลอด รอบๆชอบมีคนมาสูบบุหรี่ใกล้ๆตลอด ทั้งควันบุหรี่ ควันรถ เข้าร้านประจำ รบกวนทั้งคนของร้านและลูกค้า

แล้วได้ยินเกี่ยวกับเครื่องสร้างแรงดันบวกเติมอากาศมานิดหน่อย มาถึงคำถาม เครื่องที่ว่าสามารถแก้เรื่องควันเข้าร้านได้ไหมครับ มีข้อเสียอะไรไหม

เพิ่มเติม: ขอแก้ไขโพสเล็กน้อย ขออนุญาติไม่พาดพิงใครนะครับ ขอโฟกัสเรื่องเครื่องนี้ก่อนครับ ขออภัยหากไม่ได้ตอบกลับบางเม้น
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น