ระบายเกี่ยวกับเทศกาลดนตรี เฉียงเหนือเฟส2

สวัสดีครับวันนี้อยากจะมาระบายเรื่องงานเทศกาลดนตรีเฉียงเหนือ2สักหน่อยครับ เป็นการไปงานนี้ครั้งแรกของผมจากการสำรวจพบว่าระบบการจัดงานครั้งนี้อาจจะมีจุดบกพร่องสำหรับผมนะครับคนอื่นคืดยังไงก็ไม่ว่ากันนะครับ
คือ ไม่เข้าใจคนไปงานนี้เลยว่าได้ศึกษากฏของงาน หรือไม่
เริ่มประเด็นที่1การสูบพอตก็เข้าใจว่ามันคือเรื่องส่วนของคุณแต่ไม่ควรมาสูบบริเวณพื้นที่ทำการแสดงคอนเสร์ตนะครับเข้าใจว่ามันหอมนะครับแต่มันไม่รบกวนคนอื่นหรอครับ
ส่วนเรื่องที่2ราคาอาหารเห็นในงานขายกัน60-70-100เกินไปไหมครับงานก็จัดแค่วันเดียวคืนเดียวจะขายแพงไปไหนโอ้โห
ส่วนเรื่องที่3เรื่องจุดสำหรับรับ-ส่งคนทำไม่รู้จัดแจงใหมันดีๆหน่อยครับคนมารับจะได้ไม่ท้อคนมารอจะไม่เหนื่ิอย
ส่วนสุดท้ายอ้างอิงตามข้อ2ฝากนะครับถ้าจะขายของแพงเอาของข้างนอกเข้ามากินยังจะดีกว่าไหมครับ
จริงๆมีอีกเยอะครับแต่ผมลืมแค่นั้นครับ วอนผู้จัดงานปรับปรุงด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่