ท้อง2เดือนมีเลอดออกคล้ายประจำเดือน3วันค่ะ

มีเลือดออก3วันไม่ปวดดท้องปวดหลังใส่ผ้าอนามัยแล้วแบบกลางคืนนะคะ1แผ่น1วันไม่เต็มแผ่นเลยเลือกดจะเยอะเวลาฉี่จนวันนี้เข้าวันที่สี่มีเลือดสีนํ้าตาลเป็นหยดแบบนี้แท้งหรือว่าน้องยังอยู่แต่มีภาะวะแท้งคุกคามคะพอดีไม่กล้าไปหาหมอเพราะเราเจอความเครียดทุกวันนอนน้อยทะเลาะกับสามีตลอดตอนนี้ท้องได้สองเดือนค่ะอยากทราบว่าแม่ๆมีอาการแบบนี้แล้วทำยังไงกันบ้างคะแล้วน้องยังอยุ่ไหมเพราะสามวันแรกเลือกออกไม่เยอะมาจนวันนี้เลือดเป็หยดสีนํ้าตาลเล็กๆติดกกน.รบกวนแชร์กันทีแนะนำกันทีนะคะขอบคุณค่ะมือใหม่ท้องแรกเคยมีประวัติแท้งมาก่อนอยากทราบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่