ระหว่างเทคโนโลยีชีวภาพมธ.กับการจัดการสิ่งแวดล้อมมก.เลือกที่ไหนดีคะ??

ตอนนี้หนูติดรอบพอร์ต 2 คณะนี้แต่ว่ายังไม่แน่ใจว่าควรเลือกสายไหนดีคะ แล้วเรื่องสภาพแวดล้อมและค่าครองชีพที่ไหนเป็นยังไง หนูเคยได้ไปเดินที่ธรรมศาสตร์แล้วค่ะแต่ไม่เคยไปเกษตรเลยย มีพี่ๆคนไหนเคยเรียนคณะนี้หรือมหาลัยนี้สามารถให้คำแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ ขอบพระคุนเป็นอย่างสูงงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่