เราสามารถเพิ่ม เมลนอก เข้า Groupmail บริษัทได้ไหมครับ

สวัสดีครับ
พอดีที่บริษัท ใช้เมล Exchange 2003 @domain บริษัทครับ พอดีมีการจ้าง Outsource agency ในการทำงานด้านการตลาด และทาง User ไม่อยากที่จะใช้ VPN เพื่อเข้ามา Recieve เพราะปัญหา VPN ชอบหลุดบ่อยเนื่องจากเน็ตข้างนอกWifi ไม่สเถียรครับ

รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น