ขอสอบถามวงจรแปลงไป AC220 to Dc24v หน่อยครับ พอดีทำโปรเจค

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามวงจรแปลงไป AC220 to Dc24v หน่อยครับ พอดีทำโปรเจค
พอดี ผมหาวงจรแปลงไฟเพื่อไปชาร์จ แบต24v  เสนออาจาร ไป 4 วงจร อาจารบอกว่า ยากไปกลัว เรา ทำไม่สำเร็จ 
อยากให้หาวงจรง่ายๆ  ที่ ซื้อ อุปกรณ์ IC มา บัตกี เอาง่ายๆ พอจะมี ท่านได ช่วยได้ไหมคับ  

ปล. ชาร์จกับแบตลิเธียม 24v คับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่