ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาเกี่ยวกับKMspico

สวัสดีค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ เรากังวลมากจริงๆค่ะ คือเราไปกดแสกนไวรัสในคอมของแม่ แล้วทีนี้มันก็ขึ้นว่าเจอภัยคุกคามสามตัวนี้ เราไม่รู้เลยไปกดremovedมัน แต่จริงๆมันคือKMspico ที่ไว้ต่อายุmicrosoft office แบบนี้มันจะมีปัญหากับโปรแกรมwordที่ใช้อยู่มั้ยคะ แต่พอเปิดคอมอีกทีมันขึ้นว่าเจอไฟล์ที่ชื่อเดียวกันที่ลบไป แบบนี้คือมันได้ลบไปจริงๆมั้ยคะ หรือลบแค่ไฟล์ที่อยู่ใน .rar ช่วยตอบหน่อยนะคะ
ที่ใช้เถื่อนเพราะแม่ใช้ทำงานวิจัยแปปเดียวนอกนั้นไม่ได้ใช้เลย เลยไม่คุ้มถ้าจะซื้อofficeแท้ค่ะ แต่windowแท้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่