แฟนหงุดหงิดเอาปืนเจาะหัว ควรทำไงดี?

คือผมคบผู้หญิงคนนึงเขาแบบสวยมากกกก แล้วเวลาหงุดหงิดก็น่ากลัวมากเช่นกันคือเขาประมาณว่าเป็นลูกมาเฟียอะครับแล้วพ่อเขาเรียกว่าใหญ่เลยใครก็กลัว แล้วเขาให้ลูกสาวพกปืนติดตัว แต่ผมดันรักผู้หญิงคนนี้มาก วันนึงผมไปงานวันเกิดเพื่อนแต่ดันมีสาวไหนไม่รู้มานั่งใกล้ อยู่ดีดีแฟนผมไม่รู้มาได้ไงเดินมาตบผู้หญิงที่นั่งข้างๆ แล้วเอาปืนมาเจาะหัวผม แต่ผมก็รู้แหละเรื่องอะไร เขาน่าจะหึงผมแล้วเพื่อนที่อยู่ด้วยก็พยามพูดแทนว่ามันไม่ใช่อย่างที่คิด แต่แฟนผมเขาเงียบจนน่ากลัวเลยผมก็ทำได้อยู่แค่นั่งเฉยๆแล้วก็อธิบายให้เขาฟัง แต่เขาก็เดินออกไปจากห้อง หลังจากวันนั้นทักก็ไม่ตอบ โทรไปเขาก็ไม่รับ ควรทำยังไงดีครับผมทำได้ทุกอย่างเพื่อเขา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่