จากสัตหีบไปดรีมเวิล์ด ต้องใช้งบเท่าไหร่ค่ะเดินทาง?

พอดีอยู่แถวบ้านเขาชีจรรย์คะ อยากทราบว่า เดินทางไปรถส่วนตัว ต้องเติมน้ำมันเท่าไหร่ค่ะไป-กลับ  พอดีไม่เคยเดินทางไกลจากจังหวัดเลยค่ะ 
หรือจะแนะนำเดินทางแบบประหยัด อยากรู้เส้นทางไปขึ้นรถตู้ที่ไหน ขากลับต้องต่อรถตู้ไหนอะไรแบบนี้ค่ะ พอดีจะไปกับแฟน2คนค่ะ
ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไปกลับประมาณ 370 กม. ค่าน้ำมันก็น่าประมาณ 7-800 ค่ามอเตอร์เวย์ 185 บาทมั้ง

ส่วนรถตู้มารังสิตน่าจะคนละ 200 พอลงรังสิตก็ต่อแท็กซี่ ประมาณ 90 บาท
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่