สอบถามเกี่ยวกับการแต่ง Kawasaki gto m6

1.อยากเปลี่ยนสีรถมอไซรกับลายแล้วต้องแจ้งยังไงครับ
2.อยากเปลี่ยนจากเครื่อง125 เป็น250หรือ200ได้ไหมครับแล้วผมต้องแจ้งเปลี่ยนยังไงครับ
3.ทะเบียนโอนแต่ภาษีขาดเกิน3ปี ผมต้องทำไงบ้างครับ
4.ผมอยากเปลี่ยนท้อเป็นท้อแบบ sr400 ครับ
5.อยากเปลี่ยนยางกับโชคให้ใหญ่ขึ้นทำได้ไหมครับ
6.มีอะไรที่เสริมรถได้ไหมครับ
7.เครื่องสี่จังหวะใส่ได้ไหมครับ แล้วมันคืออะไรครับสี่จังหวะ สอบถามหน่อย

ขอคำแนะนำหน่อยครับ อยากทำจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ

#kawasaki #gto #kawasakigto #แนะนำ #รถแต่ง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่