ยื่นภาษีผ่าน Web Efiling สามารถนำข้อมูลจาก My Tax Account มาใส่โดยไม่ต้องส่งเอกสารใช่ไหมครับ

ผมลองยื่นภาษีผ่านเว๊บ EFiling แต่พวกค่าลดหย่อนไม่ได้ขึ้นอัตโนมัติ แต่พอเข้าไปดูใน เว็บ My Tax Account มันมีข้อมูลหมดแล้ว ผมสามารถใส่ตาม My Tax Account โดยไม่ต้องแนบเอกสารแล้วใช่ไหมครับ เพราะว่าเอกสารบางอย่างเช่นพวกกองทุน ทางแบงค์ก็เลิกให้ download กันหมดแล้ว

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่