TruemoveH รายเดือนไม่แจ้งเปลี่ยนโปรล่วงหน้า กำลังคิดเรื่องย้ายค่าย ขอความเห็นเพื่อนๆ หน่อยค่ะ

เนื่องจากโปรฯส่วนลดหมดเวลา แต่ทางศูนย์ไม่มีข้อความหรือโทรแจ้ง ทำให้ค่ารายเดือนเพิ่มจาก 400 ต้นๆ เป็น 700+ เราคิดว่าแพงเกินความจำเป็น

ตอนแรกกะจะเปลี่ยนโปรกับค่ายเดิมโดยจะดรอปลง แต่ปรากฎว่าโปรนี้คือราคาต่ำสุด ท้อมากเลยค่ะ มันไม่คุ้มเอาซะเลย 

กำลังคิดว่าอยากจะย้ายค่ายไปลองใช้ finn ดู เพราะราคาอยู่ในเกณฑ์ที่รับไหว มีเพื่อนๆคนไหนใช้อยู่รบกวนรีวิวให้หน่อยได้มั้ยคะ หรือใครมีโปรค่ายอื่นๆ ที่น่าสนใจ รบกวนบอกกันหน่อยน้าาาาา 

ขอบคุณสำหรับความเห็นล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่