Part time ที่ไหนดี

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราพึ่งติดมหาลัย แล้ว ช่วงมีนา-กรกฎาของเราเลยว่าง เลยว่ากะจะหาพาร์ทไทม์ทำ แต่ไม่เคยมีประสบการณ์ในการทำพาร์ทไทม์มาก่อน มีแต่สกิลที่ช่วยที่บ้านขายของเมื่อตอนม.ต้น

ตอนนี้เรากำลังลังเลว่าจะไปที่ไหนดี ระหว่าง 7-11 โลตัส หรือบิ๊กซีดี อีกที่นึงที่มองคือคุมอง มีใครพอจะแนะนำได้ไหมคะ ส่วนตัวเราเริ่มงานได้ช่วง มีนาค่ะ อาจจะมีหยุดลาไปสอบ กับกิจกรรมจบรร.นิดหน่อยตอนเดือนมีนา เราหางานแถวบางแค-บางไผ่ค่ะ ใครที่ต้องการพนักงานพาร์ทไทม์ช่วงนี้เสนอมาได้นะคะ

เพี้ยนขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่