ระหว่างออกแบบภายใน พระนครเหนือ กับ ธรรมศาสตร์ อันไหนดีกว่ากันคะ

พอดีหนูติดพระจอมเกล้าพระนครเหนือ สาขาออกแบบภายใน กับธรรมศาสตร์ สาขาสถาปัตยกรรมภายในค่ะ หนูไม่รู้เลยว่าจะเลือกอันไหนดี
มีพี่ ๆ คนไหนเคยเรียนที่นี้ หรือพอมีความรู้บ้างมั้ยคะ อยากรู้เกี่ยวกับมหาลัย การเรียนการสอน มุมมองของคนนอก อนาคต และเรื่องอื่น ๆ มีอะไรแนะนำพิมพ์บอกได้เลยนะคะ ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่