ขอสอบถามการซื้อสินค้า Dior ครั้งแรกหน่อยคะ

คือพอดีว่าจะซื้อกระเป๋าตัง แต่ทีนี้ไม่เคยซื้อของแบรนด์เนมมาก่อนเลย เลยอยากรู้ว่ามันซื้อแบบปกติเลยไหมคะ
แบบว่ารับเงินโอนไหม หรือว่าเงินสดอย่างเดียว
และเราสามารถเดินเข้าไปซื้อที่ช็อปได้เลยไหมคะ หรือว่าต้องสั่งหรือจองสินค้าก่อนล่วงหน้า

คือพอดี จขกท คิดไว้ว่า จะไปซื้อที่ช็อปและจ่ายเงินสด แบบนี้เลยได้ไหมคะ

และสินค้าที่ไม่มีในเว็บ เราสามารถไปหาตามช็อปได้ไหมคะ และแต่ละช็อปสินค้าเหมือนกัยหมดเลยไหมคะ เราจะดูยังไงว่าตัวไหนเป็นสินค้าตัวใหม่ตัวเก่า หรือเลิกผลิตไปแล้วหรอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่