วิทยาการคอมพิวเตอร์ ม.รังสิต หรือ ไอที ม.เกษตร กพส ดีกว่ากันคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะตอนนี้ลังเลมากค่ะเพราะต้องเลือกระหว่าง2มหาลัยพอดีได้ทุนม.รังสิตและเลือกทางสายนี้แต่ยื่นไอทีมก.กพสติดด้วยค่ะทางพี่สายอยากให้เรียนมก.เพราะหลายปัจจัยการทำงานแต่ส่วนตัวอยากเรียนม.รังสิตแต่ได้คุยกับพี่สาวพี่สาวไม่ค่อยอยากให้ไปเอกชนเลยอยากมาถามความคิดเห็นทุกคนค่ะว่าเราควรเลือกอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่