OD… เอกพล ใครเคยทำจบงานบ้างคะ

สวัสดีค่ะ พอดีเราไปเจอเพจรับสร้างบ้านใน เฟสบุ๊ค มีผู้ติดตาม7แสนกว่า บ้านที่ทำระดับ10ล้านขึ้น บวกกับในPT เชียร์เจ้านี้มาก เลยติดต่อให้บิ้วอินบ้าน 3ปีแล้ว บ้านยังเสร็จ และผู้หรับเหมาหนีงาน ใครเคยทำกับบริษัทนี้บ้างคะ ชื่อบริษัท OD…
เจ้าของชื่อ นาย เอกพล
ทีมช่างเล่าว่า นายเอกพลสั่งทีมให้ย้ายของออก ทีมช่างบอกเห็นใจลูกค้ามาก ทำแบบนี้ทุกหลัง จะถ่ายงานลงเพจแค่ วันเซ็นสัญญาและวันเริ่มทำ งานนั้นจะทิ้งงาน ตอนนี้5-8หลังกำลังจะเจอเหตุการณ์นี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่