บัญชีม.รามยากไหมคะ แล้วจบกศน.มาจะรอดรึปล่าว?

เราสามารถเรียนบัญชีของรามจบภายใน 2 ปีครึ่งจริงมั้ยคะ คือเราไม่ได้ทำงานอะไรแค่เรียนอย่างเดียว แล้วเราจะลงทะเบียนอะไรยังไงหรอคะคือไม่รู้อะไรเลย ช่วยแนะนำคู่มือเพิ่มเติมหรือว่าอะไรที่ต้องเตรียมตัวเพิ่มหน่อยค่ะ เราไม่ค่อยมีพื้นฐาน รุ่นพี่ที่จบไปหรือใครที่พอรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้ช่วยแนะแนวให้หน่อยนะคะ 
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่