ช่วยแนะนำสัตวแพทย์ แผนกอายุรกรรม โรงพยาบาลสัตว์เล็กจุฬาหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ 
เราเลี้ยงน้องหมาค่ะ 

ก่อนหน้านี้เวลาเป็นอะไรก็จะพาไปหาคุณหมอท่านหนึ่งที่โรงพยาบาลสัตว์เล็กจุฬา สำหรับเราท่านเก่งมากๆแต่เพิ่งรู้ว่าตอนนี้ท่านย้ายไปเเผนกอื่นแล้ว 

เลยอยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่รักษาที่นี่ประจำช่วยแนะนำว่าแผนกอายุรกรรมตอนนี้คุณหมอท่านไหนเก่งๆบ้างคะ 

ขอบพระคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น