มีใครในนี้สะสมตราปั้มในหนังสือเดินทางท่องเที่ยวอุทยานแห่งชาติเล่มสีเขียวเล่มเล็กบ้างคะ?

ถ้าสะสมตราปั้มได้หลายอุทยานแห่งชาติ (Passport to Thailand National Parks) หรือ ถ้าได้ตราปั้มทั้งหมดทุกที่ของอุทยาน จะได้สิทธิพิเศษอะไรบ้างคะ?

มีใครบ้าง ที่สะสมแล้วได้สิทธิพิเศษแล้วบ้าง รบกวนช่วยบอกหน่อยค่ะว่าได้สิทธิพิเศษยังไงบ้าง? พอดีซื้อมาแล้ว 1 เล่ม แต่ยังไม่ได้ตราปั้มสักที่เลยค่ะ

ถ้าใครอยากจะเล่าประสบการณ์จากการไปท่องเที่ยวตามอุทยานแห่งชาติต่างๆ สามารถบอกเล่าสู่กันฟังได้นะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

เพี้ยนจริงจัง

เพี้ยนเผือกศึกษา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่