มีใครเคยเรียนฮวงจุ้ยกับคลับฮวงจุ้ยแห่งประเทศไทยไหมคะ อยากรู้ว่าใช้ได้จริงไหม

พอดีสนใจเรียนฮวงจุ้ยค่ะในประเทศไทยแบบสายตรง ประมาณว่าเห็นตึกเป็นภูเขา อาจารย์พูดภาษาจีนได้ เป็นอาจารย์ที่สอนซินแสที่ออกมาทั่วไปได้ยิ่งดี อยากเรียนกับคนสอนที่เป็น original ในไทยพอมีไหมคะ ศึกษามาก็เยอะค่ะเข้าใจว่าโหราศาสตร์ไทยกับจีนจะต่างกัน แต่ยังแยกออกมาไม่แตกฉานค่ะ ใครที่เคยเรียนกับสำนักนี้ฟีดแบคมาหน่อยนะคะ

ขอความกรุณาไม่พาดพิงถึงซินแสท่านอื่นๆให้เสื่อมเสียงชื่อเสียงนะคะ ดิฉันตั้งกระทู้ถามเฉพาะที่คลับฮวงจุ้ยเท่านั้น ไม่ได้อยากเรียนกับที่อื่นค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่