จองตั๋วบินไป-กลับที่ไทย 33 วัน เเต่พาสเเฟนอยู่ไทยได้ 14 วันเเต่กลับประเทศบ้านเกิด 2-3 อาทิตย์ จะมีปัญหาไหมครับ

สวัสดีครับตามต้นโพสต์เลยครับพอดีพึ่งจองตั๋วเลยพึ่งคิดได้ ผมกับเเฟนจะมาเที่ยวไทย เเล้วพาสเเฟนเที่ยวได้ 14 วัน
เเพลนเเรกเเฟนอยู่ไทย7วันเเต่จะกลับประเทศบ้านเกิด เเล้วกลับมา7วันสุดท้ายก่อนขึ้นเครื่องอีกกเดือนนึงไม่ทราบว่าจะมีปัญหาไหมครับ
เเพลนสองเเล้วสมมุติว่าถ้าแฟนอยู่ไทย 2 อาทิตย์ที่ไทยเดือนเมษาเเล้วกลับประเทศบ้านเกิดถึงสิ้นสุดเดือนเมษาเเล้วพฤษภามาอยู่ไทยอีก2อาทิตย์เเล้วบินกลับต้นทาง เเบบนี้จะนับเกินไหมครับหรือนับใหม่ในเดือนพฤษภาครับ ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่