วันสุดท้าย ในการคัดเลือกนักร้องเต้นฝีเท้าดี กองกลางกองหลังได้มาแล้ว และนี่คือกองหน้าดาวรุ่ง

เซ็ทเย็นวันนี้ โชคดีกว่าสองเซ็ทก่อนหน้า เพราะได้นั่งดูไลฟ์ของคนอื่นมาแล้ว ได้รู้ว่า แฟนคลับชอบแบบไหน?
และ อฟช. ที่โดนด่าหูระบม ก่อนไลฟ์ทดสอบก่อนไหม? ระหว่างไลฟ์มีใครนั่งมอไหม? ไมค์แกจะมีน้อยไปไหน? 

เอ็มซีทั้งสองวันคะแนนยังตก วันนี้เหลือสองคน หากยังหยิบกระดาษขึ้นมาดูตลอด แล้วบอกไลฟ์จากสวรรค์ ไม่ได้แล้วน้า
ฮ และ ปป. ที่เข้ามาอ่าน พี่ๆแฟนคลับทุกคน ยังให้กำลังใจอยู่เด้อ

สิ่งที่คาดหวังในวันนี้ ไม่ใช่แค่(ว่าที่)เมมเบอร์รุ่นห้าที่รอวันพัฒนา แต่มันคือ อฟช.ที่กำลังพัฒนา
และวันนี้รอลุ้นหนักมาก ยางนอกยางในบอกว่า
"สวัสดีค่ะ พวกเรา วงสุดท้าย THAILAND" ยกวงมาเลย 3-4 คน โย่!!!
หกโมงเย็น รอลุ้นกันอีกที สาวน้อยจะปรากฏตัวไหม? และไลฟ์ตรงเวลาทำเป็นไหม?
ท่านใด มีคำตอบ ฝากไว้ตรงนี้ก็ได้ เผื่อว่าน้องพิธีกรทั้งสอง จะผ่านมาเห็นครับ

และที่สำคัญสุดๆ น้องๆครับ น้องจงทำให้วาฬตัวใหญ่ใจดี แหวกว่ายผ่านเมมทุกคน มาหาน้องให้ได้นะคร้าบบบ

BNK48 5th Generation Audition Candidates Poll  [MAJOR VOTE] *Locked
ร่วมโหวตสมาชิก BNK48 5th Generation Candidates ที่ท่านประทับใจ จากการปรากฏตัวครั้งแรกใน Special Live
[Period]
Start - 19 January 2024 (18:30)  End - 20 January 2024 (18:30)
ประกาศผล TOP 10 : 23 มกราคม 2024 (17:00)
ผลอันดับที่ 11 เป็นต้นไปสามารถตรวจสอบได้ผ่าน iAM48 Application
BNK Token ของท่านที่ถูก Locked ไว้จะโอนคืนภายใน 3 ชั่วโมง หลังจากการประกาศผลโหวต

เครดิต Ota_dd_story

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่