ตอนนี้ในAeanมีแค่ไทยใช่มั้ยครับที่การลงทุนและผลิตหรือจำหน่ายด้านอีวีชัดเจนสุดแล้ว?

การลงทุนด้านยานยนต์ไฟฟ้าในAseanมีแค่ไทยเราใช่มั้ยครับที่ชัดเจนหรือโดดเด่นสุดแล้วทั้งการจำหน่ายในประเทศ การตั้งโรงงานผลิตรถเพื่อส่งออก. สถานีชาร์จพลังงานไฟฟ้า การสนับสนุนจากภาครัฐและเอกชน และมีการลงทุนด้านยานยนต์ไฟฟ้าชัดเจนสุดจากแบรนด์ใหญ่ๆ. ทั้งหมดทั้งมวลมีแค่ไทยเราชัดเจนสุดใช่มั้ยครับหรือมีชาติไหนอีก
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่