สอบถามตั๋ว motogp motegi japan2024

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามค่ะ ใครพอจะทราบบ้างว่า การแข่งขันMotogp 2024 สนาม Motegi twin ring ที่ญี่ปุ่น มีตั๋วแบบ VIP Village ไหมคะ พอดีพยายามเข้าเว็ปแล้วไม่เจอ แต่สำหรับสนามอื่นมีให้ซื้อ ยกเว้นที่ญี่ปุ่นค่ะ  อยากสอบถามผู้รู้ว่า จริงๆแล้วสนามนี้เขามีตั๋วประเภทนี้ไหมคะ ถ้าไม่มีเราจะได้จองแบบอื่นค่ะ กลัวหมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่