ฟุตบอลเอเชียน คัพ เมื่อคืน คู่กาตาร์เจ้าภาพเจอทาจิกิซสถาน จริงมั้ยครับที่กรรมการเข้าข้างกาตาร์เจ้าภาพมาก

กรรมการญี่ปุ่นซ่ะด้วย ทำไมไม่ตัดสินแฟร์ๆ ? จริงมั้ยที่กรรมการเข้าข้างเจ้าภาพกาตาร์ (และอาจจะชาติอาหรับอื่นๆด้วยครับ) พวกอาหรับ รู้สึกว่าจะได้ประโยชน์จากกรรมการในรายการฟุตบอลเอเชีย ประจำเลยน่ะครับ ขนาดมี VAR แล้วน่ะ เพี้ยนหืม
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่