ปลายเดือนนี้จะได้ไปอบรมที่ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ รบกวนสอบถามดังนี้ครับ

พอดีปลายเดือนนี้จะได้พาพนักงานไปอบรมที่ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ รบกวนสอบถามดังนี้ครับ 
1. โซนไหนในเชียงใหม่ที่มีตลาดของกินกลางคืน แนวโต้รุ่ง สตรีทฟู๊ด บ้างครับ (ผมจะได้เลือกที่พักให้ใกล้ แล้วปล่อยพนักงานเดินซื้อของกินในตลาด) 
2. โซนไหนในเชียงใหม่ ที่มีแนวๆลานเบียร์ บ้างครับ 
3. ที่เชียงใหม่มีรถสองแถวเหมาเพื่อเดินทางในเมืองบ้างไหมครับ ถ้ามีเรทราคาประมาณเท่าไหร่ 

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่