เหงือกแมวแบบนี้เรียกซีดมั้ยคะ?

น้องแมวเดือนกว่า มีอาการวันแรกอึนิ่มแต่เป๋นทรงค่ะวันที่2มีสีดำเหมือนช๊อกกันสีน้ำตาลปนกันนิ่มเหมือนเดิมวันนี้น้องอึนิ่มไม่ค่อยเป็นทรงแต่ช่วงนี่ให้กินพรีไบโอติกไม่รู้เกี่ยวกันมั้ย ตอนแรกจะงดให้อาหานเปียกแต่น้องร้องกินไม่ค่อยกินอาหารเม็ด แล้ววันนี้ลองดูเหงือกเป็นแบบนี้ค่ะไม่รู้ว่าซีดมั้ย แต่ร่าเริงเล่นปกติกินเม็ดอยู่ค่ะอึวันละ3-4รอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่