เครื่องทำน้ำอุ่น ยี่ห้อไหนน้ำแรง

เบื้องต้นขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านและแสดงความคิดเห็นนะครับ

ตามคำถามเลย เครื่องทำน้ำอุ่นยี่ห้อไหนที่แรงดันน้ำ outflow แรงๆบ้าง
เข้าไปอ่าน Spec sheet ในการขายของแต่ละยี่ห้อ แทบจะไม่มีข้อมูลเรื่อง outflow เลย
ว่าปล่อยน้ำออกกี่ลิตร/ชั่วโมง. ทั้งๆที่ผมมองว่ามันก็จำเป็นเหมือนกันที่กลุ่มลูกค้าจะต้องรู้
ไปขายกันว่า หม้อทองแดง ทน ร้อนเร็ว ไม่ลวก อะไรก็ว่าไป แต่น้ำไหลออกอย่างกับฉี่แมว ทั้งๆที่ปั๊มน้ำ 350w กับขนาดบ้าน2ชั้น

ก็เลยอยากสอบถามทุกท่านครับ เอาตามประสบการณ์ หรือ ข้อมูลก็ได้ครับ ว่า ยี่ห้อไหนที่มันน้ำพุ่งแรงๆบ้างครับ

เป็นคนชอบอาบน้ำแบบแรงๆมันจะสะใจมาก

งดแนะนำแบบหม้อต้มนะครับ แบบหม้อต้มน้ำมันแรงอยู่แล้ว แต่ผมอยากทราบเครื่องทำน้ำอุ่นทั่วไปครับ

เพี้ยนขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่