เป็นนักฟุตบอลที่ไทยต้องทำยังไง

สวัสดีครับ ผมเป็นลูกครึ่ง ฝรั่งเศสและไทย ปีนี้อายุ17ปี ผมเล่นอยู่ในสโมสร losc ที่ ฝรั่งเศส แต่ ผมอยากไปเล่นที่ไทย และคิดว่าผมมีความสามารถที่ดีมาก ฉะนั้น ช่วยผมขอข้อมูลวิธีติดต่อสมัครทีมหรือวิธีไปคัดตัวได้ไหมครับ เพราะผมไม่รู้อะไรกับไทยเลยแค่พูดๆได้นิดหน่อย  การเขียนอาจจะผิดบ้างต้องขอโทษด้วยนะครับเพราะว่าผมให้translateช่วยคำเขียนไม่เป็น
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่