ช่วยตามหา mv ประกอบละครเก่าทีค่ะ ซึ่งพระเอกน่าจะเป็นตำรวจค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ จำภาพได้ลางๆว่าเป็นละครค่อนข้างเก่า แต่น่าจะอยู่ในช่วงยุค 2000 เปิด mv มาคือเหมือนพระเอกเป็นตำรวจไม่ก็นักสืบ ขับรถเข้ามาที่บ้านนางเอก(จำได้ว่านางเอกรวยค่ะ) แล้วก็เป็นฉากเปิดประตูรถ น่าจะมีเรื่องอะไรสักอย่างเกิดขึ้นที่บ้านนางเอก จำได้เท่านี้ค่ะ แล้วหลังๆพระเอกนางเอกก็เริ่มรักกัน เพลงเป็นเพลงรักค่ะ ตอนนั้นที่ดูรู้สึกอบอุ่นมากๆ รู้สึกเหมือนพระเอกจะตกหลุมรักนางเอกตั้งแต่แรก คิดว่าพระเอกเป็นคุณแท่ง ศักดิ์สิทธิ์ ไม่ก็คุณกัปตัน ภูธเนศ แต่หายังไงก็หาไม่เจอจริงๆค่ะ หรืออาจจะไม่ใช่ทั้งสองคนนี้ก็ได้เพราะภาพเลือนลางมากขี้แง ภาพ mv ไม่ชัด สียังไม่สด ขนาดน่าจะ 4:3 ดูล่าสุดในยูทูปค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่ช่วยหามากๆเลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น