ควรสอบรอบสอง วมว ม.พะเยาไหม?

คือเราสอบติดรอบสอง วมว. ม.พะเยา เลยลังเลว่าจะไปสอบรอบสองดีไหม ส่วนตัวเราเองไม่ชอบการอยู่เป็นหอ และเราก็ไม่ใช่คนพะเยาด้วยค่ะ แต่กลัวไม่ไปสอบรอบสองก็กลัวเสียดายทีหลังค่ะ แต่ถ้าหากสอบติดรอบสองก็มีแนวโน้มที่จะไม่ไป สอบถามพี่ๆหน่อยค่า ว่าควรไปสอบรอบสองดีมั้ยคะ แล้วในเมืองพะเยามีอะไรบ้าง การอยู่การกินดีไหม มีอะไรแนะนำเพิ่มเติมแนะนำได้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่