ผมร่วงต้องไปหาหมอเกี่ยวกับอะไรคะ แนะนำคลีนิคในจังหวัดน่านเกี่ยวกับเรื่องผมหน่อยค่ะ

ผมร่วงต้องไปหาหมอเกี่ยวกับอะไรคะ แรกๆหนูเป็นคนผมหนา ย้อมสีผมมา3-4ครั้งค่ะ 2-3ปีที่ผ่านมา ผมมันก็เริ่มร่วงขึ้นเยอะกว่าเดิม จนตอนนี้ผมบางมากเลยคะ ใครพอทราบมั้ยคะว่าเกิดจากอะไร เปลี่ยนแชมพูก็ยังร่งเหมือนเดิมค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงแล้วค่ะ แนะนำคลีนิคในจังหวัดน่านเกี่ยวกับเรื่องผมหน่อยได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่