ยาฟลูออกซีทีนกับลอราซีแพมห้ามทานร่วมกับยาอะไรบ้าง?

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้ผมทานยาฟลูออกซีทีนกับลอราซีแพมเพราะเป็นแพนิคอยู่ฮะ แต่เมื่อไม่นานมานี้ได้ไปหาหมอรักษาสิว หมอจ่ายยาเม็ดแคปซูลสีน้ำตาลเหลืองมาเหมือนจะเป็นยาฆ่าเชื้อแต่ว่าไม่รู้เป็นชื่อยาอะไรเพราะไม่มีบอกผมลืมถามหมอที่ไปรักษาสิวด้วยว่าสามารถทานร่วมกับฟลูออกซีทีน รอลาซีแพมได้ไหมครับ เลยไม่แน่ใจฮะ เลยอยากทราบว่าจะทานร่วมกับยาที่ผมทานประจำได้หรือป่าวครับบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่