หาเพื่อน ม.หอการค้า หารคอนโดค่ะ เมคเฟรนก็ได้ค่ะ #dek67

เราสมัครเรียนเเล้วค่ะ อยากจะหาเพื่อนผู้หญิงที่ยังไม่มีหอมาหารคอนโดกันค่ะ ส่วนเรื่องเรทราคาคุยกันหลังไมค์นะคะ เราเป็นคนเฟรนลี่เข้ากับคุณได้แน่นอนค่ะ555 ขอคนรักสะอาด เป็นระเบียบ อยู่ด้วยกันคงจะดีมากๆเลยค่ะ ig:hellophaa ทักมาเมคเฟรนได้นะคะ สนใจหารคอนโด dm ได้เลยค่ะ 🩷🩷 รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่