การขอออกฝึกประสบการณ์ก่อนกำหนดเขียนแบบบันทึกข้อความยังไงดี?

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีจะขอทางวิลัยออกฝึกประสบการณ์ก่อนกำหนด
แล้วจำเป็นต้องทำแบบบันทึกขอ ออกฝึกประสบการณ์ก่อนกำหนดครับ
เลยไม่รู้ว่าจะพิมพ์อะไรลงไปในเอกสารครับ
คิดออกได้นิดหน่อยแต่มันไม่ค่อยเป็นทางการครับเพราะมันเป็นหนังสือราชการ
ไม่มีแบบฟอร์มอะไรให้ลอกไปเลย ไม่รู้ว่าจะพิมพ์อะไรลงไปแล้วครับ
อยากจะขอเพื่อนๆพี่ๆจากPantipช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่