อยากให้ช่วยรีวิวเรื่องการ สัมภาษณ์ มอ.ปัตตานี คณะมนุษยศาสตร์เเละสังคมศาสตร์ ญี่ปุ่นหน่อยคะ

ตัวเราเป็นDek67ค่ะ อยากจะสอบถามรุ่นพี่หรือเพื่อนๆที่เคยสมัครรอบPorfolioรอบ1/1ค่ะ
1.คำถามจะเป็นประมาณไหนคะ มีถามภาษาญี่ปุ่นบ้างไหม พอดีส่วนตัวเป็นคนที่ไม่ค่อยมีพื้นฐานภาษาญี่ปุ่นดีซะเท่าไร เลยอยากให้ช่วยเเนะนำให้หนูหน่อยค่ะ
2.คนที่อยู่ต่างจังหวัดต้องไปสัมภาษณ์ถึงสถานที่จริงหรือสัมภาษณ์ออนไลน์ค่ะ
อยากจะสอบถามเพื่อตัวหนูจะได้เตรียมพร้อมให้ดีก่อนถึงวันจริงค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่