++ บินไปญี่ปุ่นให้เลือกบินลงระหว่าง nrt หรือ hnd ถ้าราคาเท่ากัน ++

บินลง  hnd ใกล้เมืองกว่า    แต่จะบินลงดึก  22.00  และบินออกเช้า    9.00  โมง

กับ  nrt    บินลง   12.00   และบินออก   15.30     

ราคาเท่ากัน   คุณเลือกบินสายการบินไหนครับ

ปล.  ไปเที่ยวครับ   และ   บินลงดึก  กับ  บินออกเช้าจาก   hnd  มีรถไฟ  ไปทันไหมครับ   ?     ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ถามอีกนิด  ถ้าไม่ทันรถไฟ  หรือ  เช้าๆ  ไม่อยากนั่งรถไฟ  นั่งแท็กซี่  ก็ไม่แพงไหมครับ  ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่