เรื่องวุ่นๆกับ บัตรATMของLH BANKที่อายัดไปแล้วแต่ทำไมถึงได้ยกเลิกบัตรออกจากระบบยากเย็นขนาดนี้

ผมได้อายัดบัตร ATM ไว้เพราะบัตรหาย แต่ก็ไม่ต้องการใช้ต่อแล้ว เลยไปขอยกเลิกบัตร ATM กับทางสาขา พนักงานก็แจ้งว่ายกเลิกเรียบร้อยแล้วค่ะ แต่ผมมาเปิดในแอปอีกทีกลับเห็นว่า ไม่ได้มีการตัดบัตรนั้นออกจากระบบเลย และยังขึ้นอายัดค้างอยู่ด้วย โทรหา 1327 AI ก็วกวนติดต่อไม่ได้ตัดสายทิ้ง!!! โทรไปหาสาขา บอกให้ลบบัตรออกได้เลยค่ะ!!! ระบบยกเลิกหมดแล้ว ไม่มีแล้วค่ะ ละลบยังไงก่อนครับ ไม่มีให้กดลบเลยสักนิด ผมเริ่มโมโหเลยจะกดปิดบัญชีใน LHB YOU ปรากฏว่า!!! ปิดไม่ได้อีก!!! แจ้งให้ไปยกเลิกบัตร ATM ก่อน ไปๆมาๆผมชักจะไม่อยากจะใช้แล้วนะครับ ว่างๆคงจะไปปิดบัญชีที่สาขาเลยแล้วกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่