ยกเลิกเน็ต True เนื่องจาก เจ้าของห้องไม่ให้ต่อสัญญา

ผมจำเป็นต้องติดตั้งใหม่ให้สะดวกต่อการใช้งานอินเตอร์เน็ต จึงเปิดสัญญาใหม่กับที่อยู่ใหม่ 
ตอนนี้ย้ายมาที่อยู่ใหม่แล้ว อยากยกเลิกสัญญาณอินเตอร์เน็ตที่อยู่เก่า โดยที่เก่า ผมใช้มา 1 ปี กับอีก 10 เดือน สัญญา 2 ปี (รอบแรก ผมเดือน กุมภา 2022 มั้งนะ ตอนนี้ไม่รู้ ทาง true บอกว่า หมด เดือนมิถุนา) ผมทำยังไงได้บางที่ ต้องเสียค่าปรับ (ค่าปรับอยู่ที่ 4600) หรือ ยังไงดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่