แมวเป็นลิวคีเมีย ฝองกดกระดูกไม่สามารถผลิตเลือดได้แล้วทำไงดีครับ

แมวผมชื่อน้อง จีจี้ อายุสองขวบ
มีอาการซึมหนักไม่ยอมกินเลยรีบพาไปหาหมอ สรุปเป็นลิวคีเมียฝองทับไขกระดูกสสันหลังจากที่ผมศึกษามาคือมันถ่ายเลือดแล้วกู้บำรุงเลือดไม่ได้แล้ววใช่ไหมครับคือต้องถ่ายเลือดยื้อชีวิตไปตลอดตอนนี้เสียใจมากครับหาแมวมาแมตซ์ไม่เข้ากันมาสามตัวน้องนอนรพ.วันที่2ค่าเลือด10% แต่พออยู่รพอาการเค้าดีขึ้นผมต้องทำยังไงดีครับตอนนี้ใจอยากพาเค้ากลับมาที่บ้านที่เค้าได้โตมาตั้งแต่เด็กๆเพราะรู้ว่าถ่ายไปก็ไม่มีหวังยื้อชีวิตเค้าไปเรื่อยๆ ปรึกษาที่ครับผมควรจะทำยังไงต่อดี
น้องรักษาอยู่รพ.สัตว์กม8ถ้ามีใครใจบุญอยากพาน้องมาบริจาคเลือดให้ผมขอบคุณมากเลยครับ😢
ต้องการน้องแมวอายุ1-7ปี หนัก 4.5โล ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่