สอบถามเรื่อง Thunderbird ระหว่าง Osaza - Kanazawa (ขอรบกวนด่วนิดนึงค่ะ)

สวัสดีค่ะ 

เนื่องจากต้องการเดินทางระหว่าง ozaka - kanazawa ในวันที่ 11 มกราคม 2567 ด้วย thunderbird แต่ได้เข้าไปอ่านใน website พบว่า มีการยกเลิกบางขบวน ตามภาพแนบ ทีนี้ไม่แน่ใจว่า คือยังสามารถเดินทางระหว่าง osaza - kanazawa ได้ โดยใช้ thunderbird (เพื่อเดินทางต่อไป shirakawago) แต่ยกเว้นเส้น kanazawa and Wakuraonsen หรือว่าไม่สามารถเดินทางด้วย thunderbird ระหว่าง osaka - kanazawa ได้เลยคะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่