โคนัน:คุณมีความรู้สึกยังไงกับเด็กๆนักสืบ?

ตามข้างต้นเลยครับ  ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ถ้ามองมุมผู้ใหญ่คือเกะกะการสืบของโคนัน บางคนอาจคิดว่าไม่เพราะหลายๆครั้งก็มีส่วนช่วยเหลือ ผมมองว่าถ้าไม่มีโคนันก็ไขคดีได้อยู่ดี แต่ถ้ามองมุมเด็กก็เข้าใจได้ซนตามวัยแต่ก็นะบางทีก็กุมขมับอย่างตอนศพในลิฟต์ห้องสมุด หรืออีกหลายๆตอน แต่ก็งงมานานละว่าพ่อแม่ปล่อยลูกเกินไปหรือเปล่านะคือเจอคดีก็ไม่น้อยแถมบางคดีก็โหดใช่เล่นพ่อแม่ยังปล่อยให้อยู่กับโคนันอีก แต่ก็นะการ์ตูนก็งี้ แล้วทุกคนคิดยังไงกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่