สุขสันต์วันปีใหม่2024 ขอบคุณของขวัญแลกคะแนนpantipพอยต์ กิ๊ฟวอเชอร์จากpoticoค่ะ

เข้าสู่เช้าวันที่2 ของพุทธศักราชใหม่ ปีพ.ศ.2567

บ่ายๆเดินออกจากห้อง
เจอกล่องใหญ่ๆ พี่ขนส่งเอามาตั้งไว้ให้แบบในภาพเลย
ของส่งมารวดเร็วมากๆ ทันเทศกาลปีใหม่พอดีเลยค่ะ

กล่องใหญ่ๆ ของข้างในเป็นอะไรนะ?

แก้วน้ำน้องหมีซานต้าแดง +ช็อกโกแลต6ลูก

ตัวนี้แถมฟรีค่ะ แมวส้มข้างบ้าน [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่